'Welcome to Payyanur Sub Dist.School Kalolsavam 2016!'

Saturday, 10 December 2016

ജില്ലാ കലോത്സവം..അറിയിപ്പ് ...
 ടീം  മാനേജർ മാരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്

ഡിസംബർ 6  നു നടക്കേണ്ട എല്ലാരചനാ  മത്സരങ്ങളും ഡിസംബർ 11ന് ഞായറാഴ് തിരുവങ്ങാട്H.S.S. ൽ  നടത്തും.ഡിസംബർ 10 നു വേദി 6 ൽ നടക്കേണ്ട കഥകളി സംഗീതം.(HS-(B&G),HSS(B&G)എന്നിവ ഡിസംബർ 11 നു അതേ വേദിയിൽ അതേ സമയത്ത് നടക്കും .പൂരക്കളി,പഞ്ചവാദ്യം എന്നിവ BEMP സ്‌കൂളിലും ചെണ്ടമേളം ,തായമ്പക എന്നിവ BRENNAN സ്‌കൂളിലും ബാൻഡ് മേളം  ചിറക്കര ഗ്രൗണ്ടിലും നടക്കും .

Tuesday, 6 December 2016


ജില്ലാ കലോത്സവം..അറിയിപ്പ് ...
ഡിസംബർ 6  നു നടക്കേണ്ട എല്ലാരചനാ  മത്സരങ്ങളും ഡിസംബർ 11 ന്ഞായറാഴ്ച തിരുവങ്ങാട്H.S.Sൽ  നടത്തും.
ഡിസംബർ 10 നു വേദി 8 ൽ നടക്കേണ്ട എല്ലാ ഇനങ്ങളും വേദി 10 ലും വേദി 10 ൽ നടക്കേണ്ട ഇനങ്ങൾ വേദി8 ലും നടക്കും.വേദി 7 ൽ നടക്കേണ്ട കുച്ചുപ്പുടി -934- മത്സരം രാവിലെ 9 .30 നു ആരംഭിക്കും.വേദി 6 ൽ നടക്കേണ്ട കഥകളി ഇനങ്ങൾ അതേ വേദി യിൽ നടക്കും.ഉച്ചക്ക് 12 മണിക്ക് നടത്തുമെന്ന് പറഞ്ഞ കഥകളി സംഗീതം (608)രാവിലെ 9 .30 നു നടക്കും

Saturday, 3 December 2016

 
സ്‌കൂൾ കലോത്സവം അപ്പീൽ ഹിയറിങ് 

     പയ്യന്നുർ ഉപജില്ലാ സ്‌കൂൾ കലോത്സവവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട അപ്പീലിന്മേലുള്ള ഹിയറിങ്ങ് നാളെ  (04-12-2016-ഞായറാഴ്‌ച ) 10:00 മണിക്ക് തളിപ്പറമ്പ ജില്ലാ വിദ്യാഭ്യാസ ഓഫീസിൽ വച്ചു നടക്കുന്നതാണ് 

Friday, 2 December 2016

പയ്യന്നൂർ ഉപജില്ലാ കലോത്സവം  ജേതാക്കൾ...
LP(GENERAL) : 
1.  GLPS MATHAMANGALAM(55)
1.  ST.MARY'S UP,PAYYANUR(55)

2. JMUPS,CHERUPUZHA (53)
2. ST.MARY'S L.P. SCHOOL,PAYYANUR(53)

U.P.(GENERAL)
1.ST.MARY'S GIRLS HS,PAYYANUR(80)
2.JMUPS,CHERUPUZHA(76)
3.SABTMHS THAYINERI(72)

H.S.(GENERAL)
1.SABTMHS,THAYINERI (168)
2.ST.MARY'S GIRLS HS,PAYYANUR(138)

3.AVS GHSS KARIVELLUR(136)

HSS (GENERAL)

1.SHENOY SMARAKA GHSS,PAYYANUR(170)
2.GHSS MATHAMANGALAM(152)
3.GHSS VELLUR(128)


U.P.(SKT)

1.KOROM DSAUPS(86)
2.JMUPS,CHERUPUZHA(75)
3.SABTMHS,THAYINERI(73)


H.S(SKT)
1.SABTMHS,THAYINERI(83)
2.TMHSS,VELLORA(73) 
3.ST.MARY'S HS,CHERUPUZHA(59)

L.P (ARABIC)
1.KARAMEL A.L.P.S(45)
1.JMUP SCHOOL,CHERUPUZHA (45)
1.GUPS,POTHAMKANDAM(45)
2.KANKOL ALPS(41)
2.GMLP VELLUR(41)
2.CHATTIOL SKVUPS(41) 
3.CMALPS VELLUR(39)

U.P (ARABIC)
1.N.N.S UPS,ALAKKAD(70)
1.SABTMHS THAYINERI(70)
2.GMUPS RAMANTHALI(60)
3.GUPS KAKKARA(58)


H.S (ARABIC)
1.SABTM THAYINERI(89)
2.GHSS PERINGOME(72)
3.TMHSS VELLORA(55) 


കണ്ണൂർ റവന്യു ജില്ലാ കലോത്സവം  ഡിസംബർ 6,7,8,9,10  ബ്രണ്ണൻ ഹയർ സെക്കണ്ടറി സ്‌കൂൾ തലശ്ശേരി

 പ്രോഗ്രാം നോട്ടീസ് 
 പ്രോഗ്രാം നോട്ടീസ് 

Tuesday, 29 November 2016

ടീമ് മാനേജർ മാരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക് :രജിസ്‌ട്രേഷൻ സമയത്ത് വിതരണം ചെയ്തിട്ടുള്ള ക്ലസ്റ്റർ ലിസ്റ്റ്,കുട്ടികളുടെ ക്ലസ്റ്റർ നമ്പർ അറിയാൻ മാത്രമുള്ളതാണ്.മത്സരങ്ങൾ പ്രോഗ്രാം /അവതരണ ക്രമ നോട്ടീസിൽ കൊടുത്തിട്ടുള്ള സമയത്തും വേദിയിലും നടത്തുന്നതാണ്.